DF350A Gyaran Diphenyl Ether Glass Cloth Rigid Laminated sheet
DF350Aya ƙunshi zanen gilashin saƙa wanda aka yi masa ciki tare da gyare-gyaren diphenyl ether thermosetting resin, laminated ƙarƙashin matsanancin zafin jiki da matsa lamba. Tufafin gilashin da aka saƙa ba zai zama mai alkali ba kuma KH560 za a yi masa magani.
DF350A yana da kyakkyawan juriya na zafi, ingantattun kayan aikin injiniya da dielectric, dacewa da aikace-aikace a cikin injinan lantarki na H-class ko kayan lantarki azaman sassa na tsari ko abubuwan da aka gyara. Musamman ana amfani da su a cikin waɗannan injinan lantarki ko kayan lantarki waɗanda ke buƙatar mafi girman wasan kwaikwayo a ƙarƙashin yanayin yanayin zafi.
Akwai kauri:0.5mm ~ 200mm
Girman takardar akwai:
1500mm * 3000mm, 1220mm * 3000mm, 1020mm * 2040mm, 1220mm * 2440mm, 1000mm * 2000mm da sauran shawarwari masu girma dabam.
Haƙuri na Sunan Suna da Haƙuri (mm)
Kauri mara kyau | karkata | Kauri mara kyau | karkata | Kauri mara kyau | karkata |
0.5 | +/- 0.15 | 3 | +/-0.37 | 16 | +/- 1.12 |
0.6 | +/- 0.15 | 4 | +/- 0.45 | 20 | +/- 1.30 |
0.8 | +/- 0.18 | 5 | +/-0.52 | 25 | +/- 1.50 |
1 | +/- 0.18 | 6 | +/-0.60 | 30 | +/- 1.70 |
1.2 | +/-0.21 | 8 | +/-0.72 | 35 | +/- 1.95 |
1.5 | +/-0.25 | 10 | +/-0.94 | 40 | +/- 2.10 |
2 | +/- 0.30 | 12 | +/-0.94 | 45 | +/-2.45 |
2.5 | +/-0.33 | 14 | +/- 1.02 | 50 | +/-2.60 |
Lanƙwasawa (mm)
Kauri | Lankwasawa | |
1000 (Tsarin Mulki) | 500 (tsawon mulki) | |
3.0 ~ 6.0 | ≤10 | ≤2.5 |
6.1 zuwa 8.0 | ≤8 | ≤2.0 |
:8.0 | ≤6 | ≤1.5 |
Kayayyakin Jiki, Injini da Dielectric
A'a. | Kayayyaki | Naúrar | Daidaitaccen darajar | Mahimman ƙima | ||
1 | Yawan yawa | g/cm3 | 1.70 zuwa 1.95 | 1.9 | ||
2 | Ƙarfin sassauƙa, daidai gwargwado zuwa laminations (Mai tsayi) | A yanayin al'ada | MPa | ≥400 | 540 | |
180 ℃+/-2 ℃ | ≥200 | 400 | ||||
3 | Ƙarfin tasiri (Charpy, daraja, tsayi) | kJ/m2 | ≥37 | 50 | ||
4 | Ƙarfin mannewa | N | ≥5000 | 6900 | ||
5 | Ruwan sha | mg | Duba tebur na gaba | 11.8 | ||
6 | Juriya na rufi, daidai da laminations | A yanayin al'ada | MΩ | 1.0 x 106 | 5.3 x 107 | |
Bayan 24h a cikin ruwa | 1.0 x 102 | 3.8 x 104 | ||||
7 | Dielectric dissipation factor 1 MHz | -- | ≤0.05 | 1.03 x 10-2 | ||
8 | Dielectric akai-akai 1 MHz | -- | ≤5.5 | 4.7 | ||
9 | Rushewar wutar lantarki, daidai da laminations (a cikin mai mai canzawa a 90 ℃ +/- 2 ℃) | kV | ≥30 | 35 | ||
10 | Ƙarfin Dielectric, perpendicular zuwa laminations (a cikin mai canzawa a 90 ℃ +/ - 2 ℃), takardar 2mm | MV/m | ≥11.8 | 18 |
Shakar Ruwa
Matsakaicin kauri na samfuran gwaji (mm) | Ruwan sha (mg) | Matsakaicin kauri na samfuran gwaji (mm) | Ruwan sha (mg) | Matsakaicin kauri na samfuran gwaji (mm) | Ruwan sha (mg) |
0.5 | ≤17 | 2.5 | ≤21 | 12 | ≤38 |
0.8 | ≤18 | 3.0 | ≤22 | 16 | ≤46 |
1.0 | ≤18 | 5.0 | ≤25 | 20 | ≤52 |
1.6 | ≤19 | 8.0 | ≤31 | 25 | ≤61 |
2.0 | ≤20 | 10 | ≤34 | Duba Magana 2 | ≤73 |
Bayani:1) Idan matsakaicin ƙididdiga na kauri mai ƙididdigewa yana tsakanin kauri biyu da aka ambata a cikin wannan tebur, za a sami ƙimar ta hanyar haɗin gwiwa. Idan matsakaicin kauri da aka ƙididdige shi bai kai 0.5mm ba, vales ɗin ba zai wuce 17mg ba. Idan matsakaicin kauri mai ƙididdigewa ya wuce 25mm, ƙimar ba za ta wuce 61mg ba.2) Idan kauri na ƙididdigewa ya wuce 25mm, za a yi amfani da shi zuwa 22.5mm a gefe ɗaya. Gefen injin ɗin yakamata ya zama santsi. |
Shiryawa Da Ajiye
Za a adana zanen gadon a wurin da zafin jiki bai wuce 40 ℃ ba, kuma a sanya shi a kwance akan farantin gado mai tsayin 50mm ko sama.
Ka nisanta daga wuta, zafi (na'urar dumama) da hasken rana kai tsaye. Rayuwar ajiya na zanen gado shine watanni 18 daga ranar barin masana'anta. Idan lokacin ajiyar ya wuce watanni 18, ana iya amfani da samfurin kuma bayan an gwada shi don ya cancanta.
Sharhi da Kariya don Aikace-aikace
Za a yi amfani da babban gudun da ƙaramin zurfin yanke lokacin yin injin saboda raunin zafin zafin da zanen gado.
Machining da yanke wannan samfurin zai saki ƙura da hayaki da yawa. Ya kamata a ɗauki matakan da suka dace don tabbatar da matakan ƙura suna cikin iyakokin da aka yarda yayin aiki. Ana ba da shawarar iskar shaye-shaye na gida da yin amfani da mashin ƙura/barbashi masu dacewa.
Shafukan suna ƙarƙashin danshi bayan an ƙera su, ana ba da shawarar abin rufe fuska.